
  

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA   

WIZARA YA AFYA  

  

Telegrams:  “AFYA”, DODOMA   Mji wa Serikali-Mtumba,      
Barabara ya Afya,  Nambari ya simu: +255 26 2323267  

Barua pepe. Ps@afya.go.tz   P.O.Box 743,   

40478 DODOMA.  (mkuu)barua zote ziandikwe kwa katibu    

Unapojibu Tafadhali taja:    

    

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA WA VIFAA CHAKAVU  

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba, Ofisi ya Maabara ya Taifa ya Afya ya Jamii 

itauza kwa njia ya Mnada wa Hadhara vifaa mbalimbali chakavu katika ofisi za 

Maabara zilizoko kwenye jengo la NIMR posta Mkoa wa Dar es Salaam kama 

inavyooneshwa hapa chini.  

      

TAREHE  KITUO  AINA YA MALI  

07/05/2024  Ofisi za Maabara ya Taifa 

Jengo la NIMR Posta  

Vifaa mbalimbali chakavu  

  

MASHARTI YA MNADA   

1. Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo;  

2. Mnunuzi atalazimika kulipa papo hapo gharama isiyopungua asilimia mia 

(100%) ya thamani ya chombo / kifaa alichonunua siku ya mnada. Mnunuzi 

akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa chombo/kifaa 

husika na hatua kali zitachukuliwa dhidi yake kwa mujibu wa sheria za Jamhuri 

ya Muungano wa Tanzania kwani ataonekana kama mwenye kutaka kuharibu 

mnada  

3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua kifaa alichonunua katika muda wa siku 

saba (7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo.  

  

4. Ruhusa ya kuangalia vifaa itatolewa kwa siku moja tarehe 6 May 2024 kabla ya 

tarehe ya mnada utakaofanyika tarehe 7 May, 2024 kuanzia saa Nne  asubuhi 

mpaka saa nane mchana   

  

5. Mnada utaanza saa Nne (04:00) asubuhi mpaka saa kumi (10.00) jioni  katika 

Ofisi za Maabara ya Taifa  zilizoko kwenye jengo la NIMR posta  Mkoa wa Dar 

es Salaam  

  

 

 

MKURUGENZI  

MAABARA YA TAIFA   
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